Trực tiếp bóng đá nữ sea games 30

     
trực tiếp bóng đá nữ giới seagames: update tin tức mới về trực tiếp láng đá phụ nữ seagames, hình ảnh, video video mới độc nhất về trực tiếp láng đá con gái seagames bên trên quangphucau.com

Bạn đang xem: Trực tiếp bóng đá nữ sea games 30


Tuyển nữ việt nam đã xuất dung nhan giành tấm HCV SEA Games 30 sau khi đánh bại kẻ thù Thái Lan trong hai hiệp phụ.
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Các Bài Hát Nhạc Hoa Lời Việt Hay Nhất Những Năm 90, Nhạc Hoa Lời Việt Hay Nhất

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
*
Brazil
Ngày Môn chuyển vận viên HC
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức người vợ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền ghê (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền kinh (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền tởm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ giới súng ngắn 25m)Triệu Thị hoa hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è cổ Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi người vợ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m trường đoản cú do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền gớm (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền khiếp (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền khiếp (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*